burn-my-windows - en to ta translation catalogue (126 entries)

en: Apparition
ta: தோற்றம்

en: Broken Glass
ta: உடைந்த கண்ணாடி

en: Doom
ta: டூம்

en: Energize A
ta: ஒரு ஆற்றல்

en: Energize B
ta: ஆற்றல் ஆ

en: Fire
ta: தீ

en: Default Fire
ta: இயல்புநிலை Fire

en: Hell Fire
ta: நரக நெருப்பு

en: Dark and Smutty
ta: இருண்ட மற்றும் ச்முட்டி

en: Cold Breeze
ta: குளிர் காற்று

en: Santa is Coming
ta: சாண்டா வருகிறார்

en: Focus
ta: குவி

en: Glide
ta: சறுக்கு

en: Glitch
ta: தடுமாற்றம்

en: Hexagon
ta: அறுகோண

en: Incinerate
ta: எரியும்

en: Matrix
ta: அணி

en: Paint Brush
ta: Paint மின்தொடி

en: Pixelate
ta: பிக்சலேட்

en: Pixel Wheel
ta: படப்புள்ளி சக்கரம்

en: Pixel Wipe
ta: படப்புள்ளி துடைப்பது

en: Portal
ta: போர்டல்

en: Snap of Disintegration
ta: சிதைவின் நொறுக்குதல்

en: T-Rex Attack
ta: டி-ரெக்ச் தாக்குதல்

en: TV Effect
ta: டிவி விளைவு

en: TV Glitch
ta: டிவி தடுமாற்றம்

en: Wisps
ta: விருப்பங்கள்

en: Preview this effect
ta: இந்த விளைவை முன்னோட்டமிடுங்கள்

en: Burn-My-Windows has been updated!
ta: பர்ன்-மை-விண்டோச் புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது!

en: View Changelog
ta: சேஞ்ச்லாக் காண்க

en: Delete this Profile?
ta: இந்த சுயவிவரத்தை நீக்கவா?

en: The current effect profile with all its effect settings will be permanently lost.
ta: அதன் அனைத்து விளைவு அமைப்புகளுடன் தற்போதைய விளைவு சுயவிவரம் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Opening Windows
ta: சன்னல்களைத் திறக்கிறது

en: Closing Windows
ta: சன்னல்களை மூடுவது

en: Normal Windows
ta: சாதாரண சாளரங்கள்

en: Dialog Windows
ta: உரையாடல் சாளரங்கள்

en: Default Color Scheme
ta: இயல்புநிலை வண்ணத் திட்டம்

en: Dark Color Scheme
ta: இருண்ட வண்ண திட்டம்

en: On Battery
ta: பேட்டரியில்

en: Plugged In
ta: செருகப்பட்டது

en: Power-Saver Mode
ta: பவர்-சேவர் பயன்முறை

en: Balanced Mode
ta: சீரான பயன்முறை

en: Performance Mode
ta: செயல்திறன் பயன்முறை

en: Power Saver or Balanced
ta: பவர் சேவர் அல்லது சீரான

en: Balanced or Performance
ta: சீரான அல்லது செயல்திறன்

en: High Priority
ta: அதிக முன்னுரிமை

en: Standard Profile
ta: நிலையான சுயவிவரம்

note: Translators: %s will be replaced by the effect's name.
en: Preview for %s
ta: %s க்கான முன்னோட்டம்

en: Close this Window to Preview the Effect!
ta: விளைவை முன்னோட்டமிட இந்த சாளரத்தை மூடு!

en: Visit Homepage
ta: முகப்புப்பக்கத்தைப் பார்வையிடவும்

en: View Matching Wallpapers
ta: பொருந்தக்கூடிய வால்பேப்பர்களைக் காண்க

en: View Donors Hall-of-Fame
ta: நன்கொடையாளர்களைக் காண்க ஆல்-ஆஃப்-ஃபேம்

en: Donate
ta: நன்கொடை

en: Report a Bug
ta: ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்

en: Create an Effect
ta: ஒரு விளைவை உருவாக்கவும்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்த்திடு

en: Open Effect-Profile Directory
ta: திறந்த விளைவு-சுயவிவர அடைவு

en: About Burn-My-Windows
ta: எரியும்-என்-சாளரத்தைப் பற்றி

en: Add New Profile...
ta: புதிய சுயவிவரத்தைச் சேர்க்கவும் ...

en: Animation Time [ms]
ta: அனிமேசன் நேரம் [எம்.எச்]

en: Reset to Default Value
ta: இயல்புநிலை மதிப்புக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Scale
ta: அளவு

en: Gravity
ta: ஈர்ப்பு

en: Blow Force
ta: ஊதி ஆற்றல்

en: Shatter From Pointer Location
ta: சுட்டிக்காட்டி இருப்பிடத்திலிருந்து சிதறுங்கள்

en: The shards will fly away from where your mouse pointer was when closing the window.
ta: சாளரத்தை மூடும்போது உங்கள் சுட்டி சுட்டிக்காட்டி இருந்த இடத்திலிருந்து துண்டுகள் பறக்கும்.

en: Strength
ta: வலிமை

en: Speed
ta: வேகம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Randomness
ta: சீரற்ற தன்மை

en: Vertical Overshooting
ta: செங்குத்து ஓவர்சூட்டிங்

en: Trail Color
ta: பாதை நிறம்

en: Tip Color
ta: முனை நிறம்

en: Horizontal Scale
ta: கிடைமட்ட அளவு

en: Vertical Scale
ta: செங்குத்து அளவு

en: Pixel Size
ta: படப்புள்ளி அளவு

en: Brush Size
ta: தூரிகை அளவு

en: Claw Scratch Scale
ta: நகம் கீறல் அளவு

en: Claw Scratch Count
ta: நகம் கீறல் எண்ணிக்கை

en: Warp Effect
ta: வார்ப் விளைவு

en: Flash Color
ta: ஃபிளாச் நிறம்

en: Blur Amount
ta: மங்கலான தொகை

en: Spoke Count
ta: பேசப்பட்ட எண்ணிக்கை

en: Squish
ta: ச்க்விச்

en: Tilt
ta: சாய்

en: Shift
ta: உயர்த்து

en: Twirl Intensity
ta: சுழல் தீவிரம்

en: Shake Intensity
ta: குலுக்கல் தீவிரம்

en: Suction Intensity
ta: உறிஞ்சும் தீவிரம்

en: Rotation Speed
ta: சுழற்சி விரைவு

en: Whirling
ta: சுழல்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Turbulence
ta: (காற்றுக்)கொந்தளிப்பு

en: Start at Pointer
ta: சுட்டிக்காட்டி தொடங்கவும்

en: If disabled, a random location will be chosen.
ta: முடக்கப்பட்டால், ஒரு சீரற்ற இடம் தேர்வு செய்யப்படும்.

en: Mesh Line Width
ta: கண்ணி வரி அகலம்

en: Line Color
ta: வரி நிறம்

en: Glow Color
ta: பளபளப்பான நிறம்

en: Additive Blending
ta: சேர்க்கை கலத்தல்

en: You may want to enable this for dark window themes.
ta: இருண்ட சாளர கருப்பொருள்களுக்கு இதை இயக்க நீங்கள் விரும்பலாம்.

en: Presets
ta: முன்னமைவுகள்

en: Choose a Preset
ta: முன்னமைவைத் தேர்வுசெய்க

en: 3D Noise
ta: 3 டி ஒலி

en: Creates a more dynamic fire but requires more GPU power.
ta: மிகவும் மாறும் நெருப்பை உருவாக்குகிறது, ஆனால் அதிக சி.பீ.யூ ஆற்றல் தேவைப்படுகிறது.

en: Gradient
ta: சரிவு

en: Blur Quality
ta: மங்கலான தகுதி

en: Effect Profile Constraints
ta: விளைவு சுயவிவரக் கட்டுப்பாடுகள்

en: Define when the current effect settings should be used.
ta: தற்போதைய விளைவு அமைப்புகள் எப்போது பயன்படுத்தப்பட வேண்டும் என்பதை வரையறுக்கவும்.

en: Application
ta: பயன்பாடு

en: Any
ta: ஏதேனும்

en: Animation Type
ta: அனிமேசன் வகை

en: Window Type
ta: சாளரம் வகை

en: Color Scheme
ta: வண்ணத் திட்டம்

en: Power Mode
ta: ஆற்றல் முறை

en: Power Profile
ta: ஆற்றல் சுயவிவரம்

en: Advanced Profile Options
ta: மேம்பட்ட சுயவிவர விருப்பங்கள்

en: Use this profile even if there are better matching profiles.
ta: சிறந்த பொருந்தக்கூடிய சுயவிவரங்கள் இருந்தாலும் இந்த சுயவிவரத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Delete this Profile...
ta: இந்த சுயவிவரத்தை நீக்கு ...

en: Effect Selection
ta: விளைவு தேர்வு

en: If multiple are selected, one is chosen randomly.
ta: பல தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், ஒன்று தோராயமாக தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறது.

en: Search...
ta: தேடுங்கள் ...

en: Enable All
ta: அனைத்தையும் இயக்கு

en: Disable All
ta: அனைத்தையும் முடக்கு

en: Noise
ta: இரைச்சல்
